อยากทราบว่าการอ่านสัญลักษณ์ทางฟิสิกส์ดูได้ที่ไหน

ถาม - ตอบ ปัญหาฟิสิกส์ ระดับมัธยม

Moderator:

physics

อยากทราบว่าการอ่านสัญลักษณ์ทางฟิสิกส์ดูได้ที่ไหน

Postby physics » 04/06/2005 2:53 pm

มีปัญหาเกี่ยวกับการอ่านสัญลักษณ์ทางฟิสิกส์ที่เป็นอักษรกรีกหรืออักษรโรมัน ไม่รู้ว่าแต่ละตัวนั้นมีชื่อว่าอะไร ใครรู้ที่สามารถอ่านได้แนะนำหน่อยนะครับหรือแนะนำเวปไซด์นะครับ

ooy

Postby ooy » 04/06/2005 7:30 pm

ลอง ดู ส่วนของ เนื้อหาในเวป ยัง ค่ะ น่าจะมีนะ

Return to “ระดับมัธยม”