ทำตัว setup php

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ น่ะค่ะ

Moderator:

ruti

ทำตัว setup php

Postby ruti » 20/05/2006 6:55 am

ถ้าจะทำตัว setup ก็คงต้อง รวมเรา php + mysql +apache code php ไว้ด้วยกันนะครับ
และ php ก็สามารถเข้ารหัสได้....ประโยคนี้กล่าวไว้ถูกต้องหรือเปล่า ถ้าถูกต้องมีวิธีการทำอย่างไรช่วยแนะนำหน่อยครับ........

icphysics

Postby icphysics » 20/05/2006 8:28 pm

ครับ ผม
หลัก การ เค้าบอก ไว้แล้วนี่ครับ
รวมเรา php + mysql +apache code php ทำเป็น ตัว setup ด้วยภาษา c vb, cv หรือ อะไรก็ได้ ที่ ถนัดครับ

Return to “Programming - PHP”