ขอคำ ชี้แนะหน่อยนะครับ เกี่ยวกับ หัวข้อสัมมนา

ที่นี่ เป็นพื้นที่สำหรับ ให้เพื่อน ฟิสิกส์ ได้ มา พบปะ ถามไถ่ กัน PHY = Mc<sup>2</SUP> (ฯลฯ..)

Moderator:

Zenjea

ขอคำ ชี้แนะหน่อยนะครับ เกี่ยวกับ หัวข้อสัมมนา

Postby Zenjea » 25/04/2008 10:41 pm

พอดีตอนนี้ผมเรียน ฟิสิกส์ ปี3 ขึ้นปี4 ต้องหาหัวข้อสัมมนา 1 เรื่อง
แต่ไม่รู้ว่าจะเอาเรื่องอะไรดีเลยมาขอคำชี้แนะท่านผู้รู้ หน่อยครับ

:o ยังไงก็ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้า เลยนะครับผม :o

Return to “สำหรับ เพื่อนๆ ฟิสิกส์ มหาวิทยาลัย นะค่ะ”