รบกวนครับ เรื่อง Macromolecule ขอโจทย์หรือแบบฝึกหัดหน่อยครับ

ที่นี่ เป็นพื้นที่สำหรับ ให้เพื่อน ฟิสิกส์ ได้ มา พบปะ ถามไถ่ กัน PHY = Mc<sup>2</SUP> (ฯลฯ..)

Moderator:

bbb2

รบกวนครับ เรื่อง Macromolecule ขอโจทย์หรือแบบฝึกหัดหน่อยครับ

Postby bbb2 » 02/04/2008 7:42 am

คือผม เรียนอยู่ปี 2 วิทยาเคมี
ตก ฟิก-เคม
ใครพอจะมีโจทย์ เรื่อง Macromolecule กับ Nuclear and Radiochemistry
พร้อมเฉลย ให้ผมได้บ้างคับ
ช่วยหน่อยเถอะนะครับ

หรือ ช่วย แต่งโจทย์ เอง ขึ้น ให้มีเฉลยด้วยน่ะคับ

ขอบคุณ ครับ

Return to “สำหรับ เพื่อนๆ ฟิสิกส์ มหาวิทยาลัย นะค่ะ”