อยากรู้เกี่ยวกับหนังสือค่ะช่วยตอบด้วยนะค่ะ

ที่นี่ เป็นพื้นที่สำหรับ ให้เพื่อน ฟิสิกส์ ได้ มา พบปะ ถามไถ่ กัน PHY = Mc<sup>2</SUP> (ฯลฯ..)

Moderator:

ดวงดาว

อยากรู้เกี่ยวกับหนังสือค่ะช่วยตอบด้วยนะค่ะ

Postby ดวงดาว » 16/08/2006 12:56 pm

สวัสดีค่ะดิฉันเรียนอยู่เอกฟิสิกส์แต่เรียน Mathไม่เข้าใจอยากถามว่าใครพอจะรู้บ้างว่าอ่านหนังสือเล่มไหนเข้าใจหัวข้อมที่เรียนมี 1.Bessel Function 2.Normal Mode Eigenvalue Problem3.Sphexied Bessel function 4.Hermite Polynomial 5.Lagaurre Function &lt;br/&gt;ช่วยส่งเมลย์มาให้ด้วยนะค่ะขอพระคุณค่ะ

Guest

Postby Guest » 16/08/2006 2:18 pm

ที่ม.เราเรียนกะฉีดอาจารย์ ง่ะ
แล้วเรียนไหน น่ะ

Guest

Postby Guest » 17/08/2006 6:21 pm

เรียนที่ BUU ไม่มีใครตอบเราเลยอะเศร้าเลย :oops: 8O :cry: :roll: :wink:

Guest

Postby Guest » 18/08/2006 11:39 am

มะรู้เหมือนกันแงะ เอ๋ BUU นี่ที่ไหนหรือ ครับ

Return to “สำหรับ เพื่อนๆ ฟิสิกส์ มหาวิทยาลัย นะค่ะ”