คำถาม

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น java สำหรับ นักฟิสิกส์

Moderator:

song

คำถาม

Postby song » 26/10/2005 7:36 am

อยากทราบว่าจะยกเลิกการสมัคร omnipay อันเดิมที่ผ่านการ ยืนยันทุกอย่างแล้วจะทำงัยครับ
คือว่าผมจำรหัสไม่ได้อ่ะครับ และอยากจะสมัครใหม่จะต้องทำงัยบ้างครับ
ตอบมาที่เมลล์ก็ได้ครับ songkhram-junwa@yahoo.co.th ครับผม

Return to “Programming - C/C<sup>++</sup>& java”