มีปัญหาเกี่ยวกับการติดตั้งmsn messenger ครับ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น java สำหรับ นักฟิสิกส์

Moderator:

Alway

มีปัญหาเกี่ยวกับการติดตั้งmsn messenger ครับ

Postby Alway » 10/11/2006 1:08 pm

ผมได้ลองดาวน์โหลด msn มาทั้งเวอร์ชัน 7.5 และ 8.0 แต่ทำการติดตั้งไม่ได้ และขึ้นข้อความว่าThe installer has encountered an unexpected error in stalling this package. This may indicate a problem with this package. The error code is 2203. แล้วอีกหน้าต่างหนึ่งก็ขึ้นว่า Setup has failed with error code: ?1603? ให้ไปดาวน์โหลดใหม่ แต่ทำหลายครั้งแล้วก็เป็นเหมือนเดิม ทั้งนี้ ก่อนหน้าเคยติดตั้งไปแล้วทั้งสองเวอร์ชัน แต่บังเอิญได้ทำการ Remove ออกไป ใครช่วยผมได้ กรุณา ส่งวิธีการแก้ปัญหาโดยละเอียดให้ผมที ที่ egg_workmore@hotmail.com จะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ :cry:

icphysics

Postby icphysics » 10/11/2006 9:29 pm

ลอง ลง เป็น 6.5 ก่อน แล้ว ค่อย อัพเป็น 7.5 ดูครับ

Return to “Programming - C/C<sup>++</sup>& java”